WIFI CLUB : แรงไม่แรง เอาแดงไว้ก่อน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^

BANK_ADMIN
gifza
6 posters

Go down

ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ Empty ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^

Post by gifza Sun 28 Jun 2009, 12:46 pm

อด อ่ะ อด ไป ม่ะคืนกลับบ้าน 5ทุ่ม ออกจากบ้านบ่าย 1 55+ ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ 881944 ไปงาน กาล่าดินเนอร์กับพ่อแม่มา เสดแอบกลับมาตอน 5 โมงอิอิ(แอบกลับกับพี่อิอิ) แต่..ก้อต้องไปมิตติ้งที่ โรงเรียนเก่าต่อ เหอะๆ แงแง มิตติ้งม่ะคืนมันส์สุดๆไปเลยค่ะท่าน แต่ใจจิงก้ออยากไปนะ มิตติ้งไวไฟน่ะ(แต่ไปมิด้าย) ดีม่ะคืนบอกพ่อกับแม่ไว้เลยให้ไป งิงิ (แต่แม่ก้อมารับกลับอยู่ดีแหละ) 55+ ม่ะคืนเพื่อนมานแกล้งกิ๊ฟ แงแง ขนมเค้กเต็มหัวเลยอ่ะ กลับบ้านหัวเหนียว เปงขนมตังเมเยย ฮือๆๆๆToT ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ 111171 แล้วๆคัยได้ไปงานมิตติ้งคลับไวไฟบ้างค่ะ ไปทำไรกานบ้าง อยากรุจังเลย ก่ะอดไปนี่นา เง้อๆ บอกเค้าด้วยนะค่ะ งุมๆ จุบุๆ♥️^^ ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ 192418
gifza
gifza
MEMBER

: 28
ที่อยู่ : อยู่ ดาวพลูโต อิอิ ลมเย็น แต่ไม่มีอากาศ ตายเลย หาย ย ย..ใจ ม่ะออกไง งิงิ♥

http://www.gifsa2.hi5.com

Back to top Go down

ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ Empty Re: ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^

Post by BANK_ADMIN Sun 28 Jun 2009, 12:55 pm

ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ 342674 ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ 670547

เพื่อนโทรมาบอกว่า พ่อของเพื่อนเสีย ต้องไปงาน เลยไม่ได้ไปคราวนี้

ขอโทษสมาชิกคลับทุกคนด้วยจ้า T T

คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆ
BANK_ADMIN
BANK_ADMIN
ADMIN

: 34

http://wificlub.7forum.net

ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ Empty Re: ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^

Post by gifza Sun 28 Jun 2009, 12:57 pm

งิงิ ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนพี่ด้วยนะค่ะงืมๆ ToT เสียใจสุดๆ งิงิ ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ 342674
gifza
gifza
MEMBER

: 28
ที่อยู่ : อยู่ ดาวพลูโต อิอิ ลมเย็น แต่ไม่มีอากาศ ตายเลย หาย ย ย..ใจ ม่ะออกไง งิงิ♥

http://www.gifsa2.hi5.com

Post by โนวาแด็ช Mon 29 Jun 2009, 10:45 am

ไม่ได้ไปคับ ไกลเกิ๊น !!!!
คราวหลัง จัดมิตติ้งที่ หาดใหญ่ บ้าง
แล้วจะรู้สึก ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ 99967
โนวาแด็ช
โนวาแด็ช
S.MOD

Post by XXXI_OE_WF Mon 29 Jun 2009, 5:13 pm

แง อดไปไม่ใช่ไรหรอกมันไกลเกิ๊น (ไปม่ายถูกอ่านะ) อีกอย่างเปงผู้หญิงเดี๋ยวพ่อแม่จาเปงห่วงอ่า
คร้า อิอิ

อีกอย่างมะว่างด้วยเซ็งเลย ไปทำไรกานบ้าง ช่วยบอกกานที ลงรูปที่ไปมิตติ้ง

ให้ชาวไวไฟคลับได้ดูกานถ้วนหน้าด้วยนะ
XXXI_OE_WF
XXXI_OE_WF
MEMBER

Post by MisSilE_WiFi Mon 06 Jul 2009, 10:03 am

อด !!

เฮียออยจัดคนเดวไปเลยยยยยยยยย..

หรือถ้ามาอิก ได้นอนป้ายรถเมล์อิกแน่เลยปีนี้
MisSilE_WiFi
MEMBER

: 29

Post by tonbazajung Tue 27 Oct 2009, 8:26 pm

อยู่สงขลาอ่า อหาดนั้นเเหละ ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ 192418 ใครไม่ได้ไป มิตติ้ง ที่อนุเสาวรีย์ บ้างค่ะ มาทางนี้เลยค่ะ^o^ 670547 กรรไกรชนะอีก

tonbazajung
MEMBER

Post by MisSilE_WiFi Tue 23 Mar 2010, 9:37 am

-*- เพื่ออะไร..

มันแน่นอนอยู่แล้วที่ "กรรไกร" ก้อต้องแพ้ "ฆ้อน"
MEMBER

: 29

Back to top